Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Similar topics
Top posters
Designer (69)
Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men Vote_lcapEm Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men Voting_barEm Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men Vote_rcap 
1111 (52)
Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men Vote_lcapEm Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men Voting_barEm Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men Vote_rcap 
DJ.kenny tam (34)
DevilMayCry (30)
kinly.Chu (23)
۝ ♥ KD ♥ ۝ (12)
FlyKute (4)
Nhoclak (2)
thangnho (2)
gianggiangonline (1)
Latest topics
» vi khi da yeu remix
Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men EmptyFri Jul 15, 2011 8:56 am by DJ.kenny tam

» vi khi da yeu remix
Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men EmptyFri Jul 15, 2011 8:55 am by DJ.kenny tam

» cho em trong dem remix
Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men EmptyMon Jun 27, 2011 9:46 am by DJ.kenny tam

» chờ em trong đêm remix
Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men EmptyMon Jun 27, 2011 9:45 am by DJ.kenny tam

» xoa het loi lam remix
Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men EmptyMon Jun 27, 2011 9:43 am by DJ.kenny tam

» Lời cha dặn
Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men EmptyThu Jun 23, 2011 2:30 am by Designer

» nonstop nguyen ngoc ngan
Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men EmptySun Jun 19, 2011 7:58 am by DJ.kenny tam

» mat trai cua su that
Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men EmptySat Jun 18, 2011 2:08 am by DJ.kenny tam

» gặp lại anh trên thiên đường
Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men EmptyTue Jun 14, 2011 8:58 pm by gianggiangonline

----------------------------------------------

Hàm Excel thông dụng

Sổ tay Lệnh DOS

Sổ tay Registry

Phím tắt trong Windows

678 câu hỏi về PC

Nghệ thuật sống

HD sử dụng Internet

Sổ tay Phần cứng

Sổ tay Lập trình

HD Sử dụng Software

Bản đồ World Atlas

Truyện TrạngQuỳnh

Sổ tay làm Forum

Thường thức Gia đình

Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men

Go down 
Tác giảThông điệp
Designer
Thiết Kế vs Giám Sát
Thiết Kế vs Giám Sát
Designer

Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men   Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men EmptySat Feb 19, 2011 11:07 pm

Lời bài hát

Đã cố gắng chẳng nghĩ về em, cho anh thôi cô đơn trong lòng
Mà sao lại mơ nhiều hơn, thấy bóng dáng em mỗi đêm về
Đã cố gắng chẳng nghĩ gì thêm, sao chân anh cứ mãi đi tìm
Về nơi mà ta thưòng qua, đã có những yêu dấu nhạt nhòa

Dù anh biết tất cả đã mãi xa rồi, chỉ có những ký ức ở lại
Nhưng dường như anh hoài chưa quên và dường như đâu đâu anh cũng thấy em
Giọt nước mắt cứ mãi rớt xuống không ngừng
Cho a thêm cồn cào nỗi nhớ, chẳng biết phải cố quên đến bao giờ ?

Đã cố gắng chẳng muốn gọi tên nữa, thế nhưng sao tim không thể nào xóa hết
Và đôi lần anh lại quên, tưởng như kế bên vẫn còn em
Đã có lúc bỗng thấy thóang qua, thế nhưng xung quanh anh ai cũng xa lạ
Và anh lại thêm ngẩn ngơ, thấy ai đó cứ nghĩ là em
https://giangcoi.forumvi.net

Em Luôn Ở Trong Tâm Trí Anh - The Men
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» em luon trong tam tri anh remix
» cho em trong dem remix
» Sinh vật kì lạ có thật - trông hay cực lun